Takardar kudi don masana'antar China ta sayar da motar hawa 4 don tuki mai fasinjoji
Yin amfani da cikakken shirin gudanar da kimiyya na kimiyya, mafi girman imani mai inganci, muna samun babban martaba kuma muna mamaye wannan masana'antar don samar da motar finafinai don masana'antar tsofaffi, kamfani mai kyau, kamfani da lokaci ɗaya, duka Fashe mana mafi girman daraja a filin XXX duk da gasar ta kasa da kasa.
Yin amfani da cikakken shirin gudanar da kimiyya na kimiyya, mafi girman imani da kuma bangaskiya sosai, muna samun babban suna da kuma mamaye wannan masana'antar donKasar sabon makamashi, Mota, Muna samar da ayyukan Oem da sassan sauyawa don biyan bukatun abokan cinikinmu. Muna samar da farashin gasa don abubuwa masu inganci kuma za mu iya amfani da jigilar kayayyakinku da sauri ta sashen dabarunmu. Muna fatan samun damar saduwa da ku tare da ganin yadda za mu iya taimaka maka kara kasuwancinku.
Bayanin abin hawa
1, baturi:60v58h Jagoran Baturin acid, babban ƙarfin baturi, 80km jimlar nisan mil, mai sauƙin tafiya.
2, Motar:1500W mor mota mai sauri, tuki mai hawa, zane a kan ka'idar saurin saurin aiki, matsakaicin sauri na iya kaiwa 45km / h, iko mai ƙarfi na iya kaiwa 45km / h, inganta iko sosai.
3, tsarin birki:Block birki huɗu da makullin aminci yana tabbatar da cewa motar ba zata zamewa ba. Hydraulic girgifi na shan et tace tace potholes .Ke ƙaƙƙarfan farin ciki mai sauƙi a sauƙaƙe.
4, LED Lights:Cikakken tsarin sarrafa Haske da LED fitila, sutturori masu juyawa, hasken wuta da kuma mai da daddare, mai kyau, mafi kyau, mafi kyawu, ƙarin adanawa da ƙarin kuzari.
5, dashboard:Babban Dashboard Dashboard, haske mai laushi da kuma aikin tsangwama mai ƙarfi. Abu ne mai sauki ka ga bayanin kamar gudun hijira da iko, tabbatar da ci gaba mai santsi na tuki.
6, tayoyi:Thicken da kuma faɗaɗa tayoyin karuwa da ƙarfi da riko, inganta aminci da kwanciyar hankali.
7, murfin filastik:A ciki da na waje na motar an yi shi da yardar-kyauta da ƙarfi mai ƙarfi da robobi masu haɓaka, waɗanda suke kariya ta muhalli, amintacce.
8, wurin zama:Fata mai laushi da kwanciyar hankali, kusurwa ta baya tana daidaitawa, kuma ƙirar Ergonomic tana sanya kujerar kwanciyar hankali.
9, ciki:Kyakkyawan ciki, ba tare da multimedia, masu hita da tsakiya, saduwa da bukatunku daban-daban.
10, kofofin & Windows:Kafin wutar lantarki na motoci da tagogi da windows da nazari na panoramic sunrood sun gamsu da kwanciyar hankali, yana ƙaruwa da aminci da rufe motar.
11, Windsield na gaban:3C tabbatar da tsinkaye da lalataccen gilashin · Inganta sakamako tasirin da aikin aminci.
12, multimediya:Sanye take da hotuna mp3 da kuma juyawa hotuna, wanda yafi mai amfani-mai amfani da kuma zama mafi sauƙin aiki.
13, allo mai ɗaukar hoto:Rashin zafi mai zafi, nauyi mai haske, ƙarfi mai ƙarfi, babu ɓarna, mafi aminci.
14, firam & chassis:GB daidai karfe, farfajiya a ƙarƙashin Picksatting da Murrosatting da CorroStant magani don tabbatar da kyawun ma'anar motsa jiki da ƙarfi.
Bayanan Fasaha na Kasuwanci
EEC L6e Homologation Daidaitaccen Bayanai | |||
A'a | Saɓa | Kowa | X5 |
1 | Misali | L * w * h (mm) | 2536 * 1130 * 1630 |
2 | Ginin ƙafafun (mm) | 1530 | |
3 | Max. Saurin (Km / H) | 45 | |
4 | Max. Range (KM) | 80-110 | |
5 | Karfin (mutum) | 2-3 | |
7 | Min. Ginin (MM) | 140 | |
8 | Yanayin Matsayi | Na tsakiya rike | |
9 | Tsarin wutar lantarki | D / c Motoci | M 1500w |
10 | Batir | 60v / 58h Jagoran Baturin Aci | |
11 | Caji lokaci | 8 hrs | |
12 | Caja | Motar mota 60v 5a | |
Cajin wutar lantarki | 110v-220v | ||
13 | Tsarin birki | Iri | Tsarin Hydraulic |
14 | Na gaba | Dis disb | |
15 | Na baya | Dis disb | |
16 | Tsarin watsa | M | |
17 | Nau'in kaya | Sarrafawa ta atomatik | |
18 | Dakatarwar dabino | Hula | Gaban: 135/70-r12 r12: 135/70-r12 |
19 | Mahub | Aluminum oy hub | |
20 | Na'urar aiki | Mutil-Media | Mp3 + Duba Duba kyamara |
21 | Injin lantarki | 60v 400w | |
22 | Kulle tsakiya | Har da |
Yin amfani da cikakken shirin gudanar da kimiyya na kimiyya, mafi girman imani mai inganci, muna samun babban martaba kuma muna mamaye wannan masana'antar don samar da motar finafinai don masana'antar tsofaffi, kamfani mai kyau, kamfani da lokaci ɗaya, duka Fashe mana mafi girman daraja a filin XXX duk da gasar ta kasa da kasa.
Takardar sheaka donKasar sabon makamashi, Mota, Muna samar da ayyukan Oem da sassan sauyawa don biyan bukatun abokan cinikinmu. Muna samar da farashin gasa don abubuwa masu inganci kuma za mu iya amfani da jigilar kayayyakinku da sauri ta sashen dabarunmu. Muna fatan samun damar saduwa da ku tare da ganin yadda za mu iya taimaka maka kara kasuwancinku.