Motocin lantarki na EEC EEC na iya yin caji a gida, wurin aiki, yayin da kuke kanti.

Motocin lantarki na EEC EEC na iya yin caji a gida, wurin aiki, yayin da kuke kanti.

Motocin lantarki na EEC EEC na iya yin caji a gida, wurin aiki, yayin da kuke kanti.

Ɗaya daga cikin fa'idodin motocin lantarki na EEC shine yawancin ana iya cajin su a duk inda suka kera gidansu, ko da hakan'gidanku ne ko tashar bas.Wannan ya sa motocin lantarki na EEC su zama mafita mai kyau ga manyan motoci da motocin bas waɗanda ke komawa akai-akai zuwa babban ma'ajiyar ajiya ko yadi.

 

Yayin da ƙarin motocin lantarki na EEC suka shiga kasuwa kuma ana amfani da su sosai, sabbin hanyoyin caji-gami da ƙara ƙarin wuraren cajin jama'a a wuraren cin kasuwa, garejin ajiye motoci, da wuraren aiki-za a buƙaci mutane da kasuwanci ba tare da samun dama iri ɗaya a gida ba.

 

"Samun caji mai dogaro a wurin aiki bari in sayi motar haɗaɗɗen haɗaɗɗiyar ba tare da jinkiri ba,Ari Weinstein, masanin kimiyyar bincike, ya raba tare da Sara Gersen, lauya mai adalci ta Duniya kuma ƙwararriyar makamashi mai tsafta.Weinstein mai haya ne wanda ke da iyakataccen zaɓuɓɓuka don samun damar yin caji a gida.

 

"Ya kamata damar tuka motar lantarki'a iyakance ga mutanen da suka mallaki gida tare da gareji,Gersen ya bayyana.

 

"Cajin wurin aiki yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke ba da damar samun motocin lantarki, kuma muna buƙatar matsawa da ƙarfi idan za mu fuskanci wannan ƙalubale.Kamfanonin lantarki suna da babban rawar da zasu taka.

图片1


Lokacin aikawa: Agusta-16-2022