-
Motar Lantarki ta EEC L6e-X9
Mazaunan birni masu mu'amala da muhalli koyaushe suna neman ingantacciyar hanyar sufuri mai aminci, sauri da inganci. Mun sami mafita tare da wannan wurin zama na 2 mai ban mamaki a cikin motar fasinja ta gaba tare da EEC L6e homologation. Wannan motar lantarki mai amfani da wutar lantarki ta EEC tabbas za ta juya kan gaba yayin da take birgima a cikin rudun biranen Turai.
Matsayi:Don ɗan gajeren tuƙi da tafiye-tafiye na yau da kullun, yana ba ku zaɓin sufuri mai sassauƙa wanda zai iya motsawa, yana sa rayuwar ku ta yau da kullun ta fi sauƙi.
Sharuɗɗan biyan kuɗi:T/T ko L/C
-
Motar Lantarki EEC L6e-J4
Mazaunan birni masu mu'amala da muhalli koyaushe suna neman ingantacciyar hanyar sufuri mai aminci, sauri da inganci. Mun sami mafita tare da wannan ban mamaki sabon makamashi lantarki gida mota tare da EEC L6e homologation. Wadannan motocin EEC L6e masu amfani da wutar lantarki babu shakka za su juya kawunansu yayin da suke birgima a cikin rudun biranen Turai.
Matsayi:Don ɗan gajeren tuƙi da tafiye-tafiye na yau da kullun, yana ba ku zaɓin sufuri mai sassauƙa wanda zai iya motsawa, yana sa rayuwar ku ta yau da kullun ta fi sauƙi.
BiyaLokaci:T/T ko L/C
Shiryawa & Lodawa:Raka'a 4 don 1 * 20GP; Raka'a 10 don 1*40HQ.
-
Motar Lantarki ta EEC L6e-Q2
Mazaunan birni masu mu'amala da muhalli koyaushe suna neman ingantacciyar hanyar sufuri mai aminci, sauri da inganci. Mun sami mafita tare da wannan ban mamaki sabon makamashi lantarki gida mota tare da EEC L6e homologation. Wadannan motocin EEC L6e masu amfani da wutar lantarki babu shakka za su juya kawunansu yayin da suke birgima a cikin rudun biranen Turai.
Matsayi:Don ɗan gajeren tuƙi da tafiye-tafiye na yau da kullun, yana ba ku zaɓin sufuri mai sassauƙa wanda zai iya motsawa, yana sa rayuwar ku ta yau da kullun ta fi sauƙi.
Sharuɗɗan biyan kuɗi:T/T ko L/C
Shiryawa & Lodawa:Raka'a 2 don 1 * 20GP; Raka'a 8 don 1*40HQ.
-
EEC L6e Electric Cabin Car-Q4
Yunlong Q4 Motar Lantarki: Fitar da kore. Park sauki.
Q4 yana da bokan EEC L6e, tare da ƙarfin 2kW da saurin 45km/h, cikin sauƙin sarrafa gangaren 15°. Yana tafiyar kilomita 80 akan caji ɗaya, yana da kyau ga zirga-zirgar birni. Sleek kuma m, mai sauƙin yin kiliya. Yana da aikin gina-mota da taimakon birki-aminci da wayo. Cajin zuwa 80% a cikin awanni 3, da sauri. Eco-friendly, abin dogara, cikakke ga rayuwar birni. Yana sa tafiya cikin wayo.
Matsayi:Hanya mai wayo don gari da ƙasa-babu lasisi da ake buƙata.
Sharuɗɗan biyan kuɗi:T/T ko L/C
Shiryawa & Lodawa:Raka'a 2 don 20GP, Raka'a 10 don 1 * 40HC.
-
EEC L6e Electric Cabin Car-M5
Motar Lantarki ta Yunlong M5: Fitar da hankali. Live mafi kore.
Bokan EEC L6e, M5 yana ba da ikon 4kW da saurin 45km / h, yana cin nasara akan gangaren 20 ° cikin sauƙi. Tsawon kilomita 170 akan caji ɗaya yana tabbatar da balaguron balaguro na birni.
Sleek Design: Karamin girman don yin parking mara wahala.
Amintaccen & Mai wayo: Gine-gine na Mota + taimakon birki.
Cajin sauri: 80% a cikin awanni 3.
Eco-friendly, abin dogara, kuma gina don rayuwar birni. Haɓaka zuwa mafi wayo.
Matsayi:Babban mota ga matasa da tsofaffi, dace da gajerun tafiye-tafiye na birni.
Sharuɗɗan biyan kuɗi:T/T ko L/C
Shiryawa & Lodawa:2 naúrar don 20GP, 8 Raka'a don 1 * 40HC.